Announcement

Collapse
No announcement yet.

#เปิดเอามันส์ 100 ทุกรายการ ครั้งที่ 4  ปิด 29-6-2566 | 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #เปิดเอามันส์ 100 ทุกรายการ ครั้งที่ 4  ปิด 29-6-2566 | 12.58.58

#เปิดเอามันส์ 100 ทุกรายการ ครั้งที่ 4 ปิด 29-6-2566 | 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 29-6-2566 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

เปิด 100 บาท ทุกรายการ

1.Mercury MW150RM
    .
    สภาพเครื่องสวยๆ อยู่ครับ
    การใช้งานปกติดี
    เป็น firmware ภาษาจีนนะครับ
    ไปหาตัว english ลงเองได้ครับ

.
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้ได้แน่นอน

.
    ❌❌ไม่มีสายให้นะครับ❌❌

ค่าส่ง 50 บาท

2. The Pocket Cloud Router (DIR-506L)

ลองหาข้อมูลดูครับ ว่าใช้ยังไง
    ผมแค่ลองว่าเปิดติดแค่นั้น

.
    แบตไม่มีนะครับ ผมเอาแบตอื่นลองเปิด

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเปิดติดแน่นอน
    .

3. กล่องอะไรไม่รู้
    .

ลองเสียบสาย USB ไฟติดปกติ
    ใช้ทำอะไร ใช้ยังไง
    คือผมไม่รู้เลยครับ

.
    มีตัวกล่องกับสาย USB

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง
    .

4.BlackMan กล้องติดรถยนต์
    .

ตัวกล้องใช้งานได้
    จอดี
    แต่แบตเสื่อม
    มีแค่ตามที่เห็นในภาพ

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเปิดติดใช้งานได้
    .

.

5. Garmin Nuvi 275
    .

เครื่องเปิดติด จอดี
    .
    แบตเสื่อม
    น่าจะต้องเอาไปลงแผนที่
    ทำไม่เป็น ลองได้แค่เปิดดู ว่าติดปกติ
    .

รับประกัน 7 วัน ว่าเปิดติด จอดี
    .

6. Samsung YP-Q2, 4GB ขาว

เครื่องสภาพสวยๆ
    จอดูดีไม่แตก
    .
    เปิดไม่ติด ไม่มีสายชาร์จลอง
    .

ตีเสีย ไม่มีประกันไปครับ
    .

7. Miniso Essential Oil Humidifier

เครื่องพ่นไอน้ำ หอนระเหย
    สภาพยังดี ออกเหลิองหน่อย เพราะไม่ได้เช็ด
    .
    เสียบไฟติดปกติ
    แต่ไม่มีน้ำยาลอง
    เอาเป็นว่ารับประกันว่าเปิดติดก็แล้วกันครับ
    .

มีแค่ตัวเครื่องอย่างเดียว
    (น้ำยากับ สายไฟไม่มีให้นะครับ)

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง
    .
    .

8. Yuandao N5 PRO2

เครื่องเล่น MP4 พร้อมจอ
    รองรับ WiFi และ 3G
    .
    สภาพไม่ค่อยสวย ตามรูป
    เปิดติด แต่แบตเสื่อมครับ

.
    ขายตามสภาพ เป็นงานช่าง
    .
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง

.

9. กล่อง Android MXQ Pro 4K.
    .

ไม่ได้ลองนะครับ
    ลองแค่เสียบไฟ ติด 1 ไม่ติด 1
    .
    ยกคู่ไปเลยครับ
    มีแค่เท่าที่เห็น

.
    ประกัน 3 วัน ว่าเสียบไฟติด 1 กล่องแน่นอน
    .

10. Sony หูฟังบลูทูธ WF-SP920
    .

แท้หรือไม่แท้ ดูเอานะครับ ดูไม่เป็น
    เครื่องชาร์จเข้า เปิดติด
    เชื่อมต่อได้ปกติ
    แต่แบตเสื่อมนะครับ แปบเดียวแบตหมด
    ต้องเอาไปเปลี่ยนแบตเองนะครับ

.
    รับประกัน 3 วัน ตามที่ระบุ
    .

11. Smart Watch (ไม่รู้รุ่น ยี่ห้อ)
    .

สภาพสวยๆ
    ได้มาแบบนี้ จอติดฟิล์มแล้ว
    เปิดไม่ติด
    ไม่มีสายชาร์จลอง
    ปล่อยตามสภาพ ไม่มีประกันนะครับ
    .

12. Apple iBook Model No: M6497
    .
    ขายเป็นอะไหล่
    ได้มาแบบนี้ ไม่มีสายชาร์จลอง
    ได้ไปตามรูป เครื่อง+แบต
    .

ไม่ได้ลอง ไม่ได้แกะ
    ซื้อมาขายไป ไม่มีประกัน

.
    ค่าส่ง 100 บาท

13. Keyboard พร้อมกล่อง Lenovo MiiX300
    .
    สภาพสมบูรณ์ พร้อมกล่อง
    ด้านหลัง ยางเริ่มเหนียว (เอาไปเช็ดเองนะครับ)
    คีย์ไทย ครบทุกปุ่ม
    ตอนนี้ไม่มีเครื่องเทสนะครับ
    ตีเป็นงานวัดดวงไปนะครับ
    ไม่มีประกัน

.
    ได้ไปครบกล่องตามในรูปเลยครับ
    .
    ค่าส่ง 80 บาท

Last edited by kerospeed; 2 Jul 2023, 19:26:51.

Comment

4. 100
      7.100

Comment

Originally posted by nana55 View Post
        4. 100
        7.100

Comment

XXXปิดแล้วจ้าาาาXXX

Comment

Working...
          X